สมัคร SBOBET เชิดหน้าสู้! ดอนนารุมมาน้อมรับผิดพลาดจับบอลวืด

สมัคร SBOBET

นายด่านรอสโซเนรีขอรับผิดจากจังหวะเล่นผิดพลาดจนทีมเสียประตู พร้อมทั้งหวังมันจะเป็นบทเรียนที่ช่วยให้เขาแข็งแกร่งขึ้น

จานลุยจิ ดอนนารุมมา สมัคร SBOBET ผู้รักษาประตูอนาคตไกลของเอซี มิลาน ยืดอกขอรับผิดจากจังหวะเล่นผิดพลาดจนทีมเสียประตูในเกมบุกเสมอเปสคารา 1-1 เมื่อคืนนี้ แต่ยืนยันว่าจะเชิดหน้าสู้ต่อไปและหวังว่าประสบการณ์นี้จะช่วยให้เขาแกร่งขึ้น

มือกาวทีมชาติอิตาลีแจกของขวัญชิ้นใหญ่ให้กับทีมคู่แข่ง เมื่อดันจับลูกส่งคืนหลังของ กาเบรียล ปาเล็ตต้า วืดอย่างไม่น่าเชื่อ ก่อนบอลกระดอนเข้าประตูไปง่ายๆ ดีที่ มาริโอ พานซาลิช มายิงประตูกู้ชีพปีศาจแดงดำในเวลาต่อมา

“ผมรู้สึกเสียใจต่อทีมและแฟนบอลที่เราไม่ชนะ แต่หวังว่าประสบการณ์จะช่วยให้เขาได้เรียนรู้และเก่งขึ้น” นายด่านวัย 18 กล่าวผ่าน Milan TV

“ผมพยายามอย่างสุดความสามารถ แต่โชคไม่ดีที่สิ่งเหล่านี้เกิดขึ้น ผมยังภูมิใจและขอน้อมรับกับสิ่งที่เกิดขึ้น”

สมัคร SBOBET โปรแกรม ออมสิน ลีก (T4) นัดที่ 17 : ดาร์บี้สุรินทร์, แม่กลองบุกนครปฐม

สมัคร SBOBET

เช็คโปรแกรมแข่งขันฟุตบอลออมสิน ลีก (T4) นัดที่ 17 ในวันเสาร์ที่ 23 และ อาทิตย์ที่ 24 มิถุนายนนี้ ได้ที่นี่

โปรแกรมการแข่งขัน สมัคร SBOBET ฟุตบอลออมสิน ลีก (T4) นัดที่ 17 ของฤดูกาล ในวันเสาร์ที่ 23 และ อาทิตย์ที่ 24 มิถุนายน 2561 โดยมีเกมการแข่งขันทั้งหมด 6 โซน ดังนี้

วันเสาร์ที่ 23 มิถุนายน 2561
ภาคเหนือ

16.00 น. น่าน เอฟซี – อุตรดิตถ์ เอฟซี
18.00 น. พิษณุโลก เอฟซี – นครแม่สอด ยูไนเต็ด

ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
16.00 น. มหาสารคาม เอฟซี – สกลนคร เมืองไทย เอฟซี
16.00 น. สุรินทร์ ชูก้าโขงชีมูล เอฟซี – สุรินทร์ ซิตี้
16.00 น. เมืองเลย ยูไนเต็ด – บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด บี

ภาคใต้
16.15 น. หาดใหญ่ เอฟซี – คาเด็นซ่า สตูล ยูไนเต็ด
16.15 น. ปัตตานี เอฟซี – ชุมพร เอฟซี

ภาคตะวันออก
16.00 น. บ้านค่าย ยูไนเต็ด – พัทยา ยูไนเต็ด บี
18.00 น. ราชนาวี บี – กองเรือยุทธการ

ภาคตะวันตก
16.00 น. สพล.สมุทรสาคร ยูไนเต็ด – ลูกอีสาน เอฟซี
18.00 น. นครปฐม ยูไนเต็ด – สมุทรสงคราม เอฟซี

กรุงเทพและปริมณฑล
16.00 น. บีจีซี เอฟซี – ม.รังสิต
16.00 น. ม.นอร์ทกรุงเทพ – โคปูน วอริเออร์
16.00 น. ม.ปทุมธานี – การท่าเรือ เอฟซี บี

วันอาทิตย์ที่ 24 มิถุนายน 2561
ภาคเหนือ

18.00 น. สิงห์บุรี บางระจัน เอฟซี – สุโขทัย เอฟซี บี

ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
16.00 น. อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด บี – ยโสธร เอฟซี
16.00 น. ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด – เลย ซิตี้
16.00 น. หนองบัว พิชญ เอฟซี บี – มาแชร์ ชัยภูมิ
18.00 น. ขอนแก่น ยูไนเต็ด – นครราชสีมา ห้วยแถลง เอฟซี

ภาคใต้
16.00 น. หาดใหญ่ ซิตี้ – พัทลุง เอฟซี
16.00 น. สุราษฎร์ธานี ซิตี้ – กระบี่ เอฟซี บี

ภาคตะวันออก
16.00 น. สายมิตรกบินทร์ ยูไนเต็ด – นครนายก เอฟซี
16.00 น. ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด – ชลบุรี เอฟซี บี
18.00 น. จันทบุรี เอฟซี – อีสานดีบีชออร่า พัทยา

ภาคตะวันตก
16.00 น. อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด – ชัยนาท ฮอร์นบิล บี
18.00 น. นนทบุรี เอฟซี – หัวหิน ซิตี้

กรุงเทพและปริมณฑล
16.00 น. แอร์ฟอร์ซ โรบินสัน เอฟซี – เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด
18.00 น. โปลิศ เทโร เอฟซี บี – โดม เอฟซี
18.00 น. ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด บี – สมุทรปราการ เอฟซี